Labarai

  • Lokacin aikawa: Janairu-08-2022

    Menene filastik bambaro alkama?Filayen bambaro alkama shine sabon abu mai dacewa da yanayin yanayi.Kayan kayan abinci ne na ƙima kuma cikakken BPA kyauta ne kuma yana da amincewar FDA, kuma yana da aikace-aikace da yawa kamar kwantena abinci na bambaro, faranti na filastik bambaro, kofuna na kofi da za a sake amfani da su da ƙari mai yawa.Ku kasance...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: Dec-17-2021

    Polylactic acid (PLA), wanda kuma aka sani da polylactide, shine polyester aliphatic da aka yi ta hanyar bushewar polymerization na lactic acid wanda aka samar ta ƙwayoyin ƙwayoyin cuta a matsayin monomer.Yana amfani da biomass mai sabuntawa kamar masara, sukari, da rogo a matsayin albarkatun ƙasa, kuma yana da fa'ida mai yawa kuma yana iya ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: Dec-17-2021

    Fiber bamboo foda ne na bamboo na halitta wanda ya karye, gogewa ko niƙasa shi cikin granules bayan ya bushe bamboo.Fiber na bamboo yana da kyawawa mai kyau na iska, shayar da ruwa, juriya na abrasion, rini da sauran halaye, kuma a lokaci guda yana da ayyukan ƙwayoyin cuta na halitta, a ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: Oktoba-29-2021

    Starbucks yana ƙaddamar da shirin "Kofin Lamuni" na gwaji a wani takamaiman wuri a garinsu na Seattle.Shirin wani bangare ne na burin Starbucks don sa kofunansa su dawwama, kuma za ta gudanar da gwaji na watanni biyu a cikin shagunan Seattle guda biyar.Abokan ciniki a cikin waɗannan shagunan za su iya zaɓar ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: Oktoba-29-2021

    CBS Essentials an ƙirƙira shi ba tare da ma'aikatan labarai na CBS ba.Za mu iya tattara kwamitocin daga wasu hanyoyin haɗin samfur a wannan shafin.Abubuwan haɓakawa suna ƙarƙashin samuwa da sharuɗɗan dillalai.Karshen karshen mako na 4 ga Yuli ya kusa.Ko kuna shirin karanta littafi a bakin teku don bikin yo...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: Oktoba-29-2021

    Duk samfuran da ke kan Bon Appétit editocin mu ne suka zaɓi su da kansu.Koyaya, lokacin da kuka sayi kaya ta hanyar haɗin kanmu, ƙila mu sami kwamitocin membobin.Hutu duk game da karimci ne da kyautatawa.Wace hanya ce mafi kyau don bikin wannan kakar fiye da mayar da duniya tare da ci gaba ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: Mayu-13-2021

    A cikin wannan sigar: Ƙaddamar da gwajin ƙalubalen ɗan adam a kan COVID-19, sabuwar hanyar sa ido kan gurbatar iska a Landan, da cikakkun robobin da za a iya lalata su.Labarai: Sabbin abubuwan kimiyyar lissafi da canjin yanayi-Masana kimiyyar lissafi na daular suna cikin tawagar da ta gano alamun sabbin ilimin kimiyyar lissafi, da kuma...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: Nov-02-2020

    Plasic dole ne ya rushe zuwa kwayoyin halitta da carbon dioxide a cikin iska a cikin sararin sama a cikin shekaru biyu don a sanya shi a matsayin mai yuwuwa a ƙarƙashin sabon ma'aunin Burtaniya wanda Cibiyar Matsayin Birtaniyya ta gabatar.Kashi 90 cikin 100 na sinadarin carbon da ke ƙunshe a cikin robobi yana buƙatar a canza shi zuwa ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: Nov-02-2020

    By Kim Byung-wook Published : Oct 19, 2020 - 16:55 Updated : Oct 19, 2020 - 22:13 LG Chem ya fada jiya litinin cewa ya samar da wani sabon abu da aka yi da kashi 100 cikin 100 na danyen mai da ba za a iya lalacewa ba, na farko a duniya yayi kama da robobin roba a cikin kaddarorin sa da aikin sa...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: Nov-02-2020

    Kamfanoni za su buƙaci tabbatar da samfuran su sun rushe cikin kakin zuma mara lahani wanda ba shi da microplastics ko nanoplastics.A cikin gwaje-gwajen da aka yi amfani da tsarin canza yanayin halitta na Polymateria, fim ɗin polyethylene ya lalace sosai a cikin kwanaki 226 da kofuna na filastik a cikin kwanaki 336.Ma'aikatan Marufi 10.09.20 A halin yanzu...Kara karantawa»